Author: g***7
Date:
Review: Great thanks super fast delivery
顏色: 黑色
Price: HK$748.00
Original Price: HK$1,089.00
| Color | Black |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Xiaomi |
| Model | Xiaomi Redmi 14C |
| Network | 4G |
| Screen Size | 6.88" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Xiaomi HyperOS |
| Screen Type | LCD |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | International |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 1640*720 |
| Video Capture Resolution | 1080P |
| Phone Battery Capacity | 5160mAh |
| Battery Type | UN 3481 |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| CPU Brand | MediaTek |
| CPU Model | Helio G81-Ultra |
| SKU | sw25090545645979827 |
Author: g***7
Date:
Review: Great thanks super fast delivery
顏色: 黑色
Author: 0***6
Date:
Review: Muito bom
顏色: 黑色
Author: m***6
Date:
Review: Good
顏色: 黑色
Author: M***z
Date:
Review: Well packed no damage naka bubble wrap. first time ko mag purchase ng phone online. at first hesitant pa ako pero nag take ako ng risk. naka ilang basa ako sa reviews. matagal ko pinag isipan kong itutuloy ko ba baka kasi ma scam. medyo na delay lang sya. pero na surprise ako pag open kasi maganda talaga ang phone. halatang bago siy. ngayon naka charge pa siya sana mag tagal talaga siya at hindi mabilis malowbat. excited to use it.
顏色: 銀色
Your payment at SHEIN is secured with global payment security certifications.
SHEIN does not share personal information about you with nonaffiliated third parties. All your information and privacy will not be compromised.